kulikoni THE UTAMU?

Jamaa naona wakuwa AWOL na hata wale partner blogs  kama pichazenu na rudepichaz hawajaweka updates zozote zile

Anyway niliona bora niwape heads up kuwa jamaa hawako online na THE UTAMU kam mpo mnaweza kuja  kutupa mpya au ndio mambo ya kuscale down mambo? Maana naona wapenzi wa utamu wamekuja juu ile mbaya

Published in: on October 20, 2008 at 8:29 pm  Comments (41)  

The URI to TrackBack this entry is: https://theuwazi.wordpress.com/2008/10/20/kulikoni-the-utamu/trackback/

RSS feed for comments on this post.

41 CommentsLeave a comment

  1. Utamu hajafa yupo hai mitaa ya kati ukitaka kumpata tembelea http://www.zeutamu.com utakutana na mshikaji analonga mbaya pia alinitolea vitu vya SAUT University usipime

    kwamfano@gmail.com

  2. zeutamu please nimekuomba sana unipe maelezo ya huyu demu anaitwa norah muneni anaishi burmigham please maana najua alikuwa trash ya sea view na maeneo yote ya upanga

  3. mr ze utamu plz naomba unitafutie sugar mummy ntafurahi sana nikipata plz saidia

  4. eebwana eee mi natafuta mrembo wakuniliwaza m2 wangu kitambo sina demu tangu niko masomoni kama kuna mrimbwende ana umri huu 16_23 poa tu tuwasiliane mi nina 20 yrs kazi yangu mbunifu wamitindo.

  5. May the almghty God fill the heart of all those who protest him through thoughts and action.Jesus died on the cross to save us and now we are truly dissapoint him by doing nasty stuffs.Mungu aturehemu wote na wazazi waliotulea pia

  6. ebwana the utamu inatisha mtu wangu nimeitembelea mara kwa mara sijaona kazoro kip it up yo!

    mi natafuta Demu wa kuspend nae then Mungu akijalia tuwe wenzi
    thanks

  7. Man wape kweli kama wanastahili ila usitie chumvi m2wang, alaf vi2 vya kukushushia heshima unavikaushia sometym.

  8. Well done, just keep on doin` that, it`s a good job. But why don` u put online more scendles about vigogo

  9. Ebana masela 2ko pamoja mimi nawapa big up kwa sana issue zenu zimesimama.m2 wenu teacher niko Makumbusho sec DSM

  10. Mambo vpi?

    Mbona hatupati tena viti vya ze utamu? ili nipate nifanyaje?

    Naomba majibu kwani nakosa uhondo.

  11. Eeeeeee bwana the utamu mimi nawakubali msichoke kuwaanika wanaochafua taifa letu

  12. vp Kamanda Mbona kmya? O ndo wenye nchi wamekupiga chini? ka vp negotiate nao il uingie mzigoni wa2 wako 2pate umbea.

  13. Wewe zeutamu mbona hivyo?au mheshimiwa kaku firia mbali?maana kimya sana.ushauri wa bure km ukirudi usikubali wa2 waweke picha za kishenzi.maana wanakushushia kinoma.

  14. ze utamu inatisha sio siri bwana

  15. dah apo salute wazazi

  16. unarudi lini tunakusubiri kwa hamu

  17. Ebwana ZEutamu mpo juu kama mwanasesere

  18. oya man hii soo yani wamekufungia m2 wangu lakini hamna noma tutaakutana nao mitaa ya katihata kama watabana lakini mwisho wao utafika 2222

  19. hi.natafuta marafiki

  20. hey mr.naomba ujumbe wangu uwaendee ma mr. na ma miss wetu wa bongo without 4gitting ma actor n ma actress zet,sanaa its good thng but the took advantage of beeing famous and do sum silly n stupid things,shame upon all da gals n boys who dont knw wat z african culture.

  21. mzidi kutoa elimu ya ukmwi coz it seemz people are blinded from this,
    SO FLYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYY

  22. Mambo vipi mzee mzima? Kiukweli nimechoka sana na mahusiano na wasichana wadogo ambao mara nyingi wamekuwa si waelewa na hasa kwa sababu hawajayajua maisha vizuri, hivyo natamani nimpate mpenzi mtu mzima mwenye umri kati ya miaka 40-60 awe muelewa,mstaarabu na mwenye heshima na mwenye upeo mkubwa wa kiakili ambae anachohitaji ni mapenzi ya kweli,liwazo na ushirikiano katika mambo mbali mbali ya kimaisha na si vinginevyo.. najua yupo some where ila hajui afanyeje.
    la msingi awasiliane nami kwa e mail ifuatayo: kiboko@37.com. Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 30, ninaishi Dar es salaam.

  23. Mambo vipi mzee mwenyewe me naomba mtembelee mavyuoni kwani kuna.mambo yanafanyika ndivyo sivyo

  24. mbona mnazingua siku hizi the utamu wapi mmefulia nii?

  25. dah!tangu mdau wetu wa ze utamu azinguliwe,yan wadau tuko out of date kinoma yan.kama vipi wadau wote tufanye mchakato ze utamu arudi tena.yan kama kawa.wadau wote wa ze utamu tuko pamoja?

  26. bwana condosyee marquis de wina una koment gani kuhusu the utamu?maana siku hizi niko out of date kinoma yan.

  27. Halloh, dic z ma first tym kwa zeutamu, n kwa kifupi naweza kusema kwamba na mimi nimekamatwa.

  28. zeutamu vipi mbona mnatubwagabwa

  29. the utamu fresh sana kwa kazi unayoyifanya
    Yaani nakuomba unitafutie demu wa kiBongo
    ma email address ni setynduwa@yahoo.com
    niko New York

  30. on march 30/2011 at13:14pm zacharia deus Nasema hivi utamu sio kiwngo ila unajitegemea bas mia naomba nitafutie dem la kihindi kwani yananiumiza sana by supula2 napatikana Rock city MWANZA

  31. on march 30/2011 at 13:16pm Nzingula deus mambo vp wakubwa mie mzima wa afya ila utamu sijaufikia kiwango chake sijui mnanishauliaje wapendwa? niko napatikana Ngudu K MWANZA

  32. on march 31/2011 at 15:34pm Ryenner saffari Nasema hivi kikombe cha babu wa loliondo kinaweza kukukfanya upate mafanikio ya mke mzuri kupata Byyyyyyyyyyyyy HHHHHHHHHHHHHHHHHHHH?????????????? napatikana MWANZA napenda utamu

  33. hey bwana ndo kwanza nimeingia kwenye huu ukurasa na nimeona mengi sana mzee wa utamu.sasa unaonaje ukanitafutia katotoz kazuri niwe nacho mkubwa. davidkisanga@ymail.com

  34. hey bwana ndo kwanza nimeingia kwenye huu ukurasa na nimeona mengi sana mzee wa utamu.sasa unaonaje ukanitafutia katotoz kazuri niwe nacho mkubwa. davidkisanga@ymail.com

  35. nadhani emenisona kiufadhaa zaidi kamanda.wote wanotaka wawasiliane nami kupitia email yangu tuo wote pamoja daima.davidkisanga@ymail.com

  36. u know wat swit gals all over TZ am tried of been lonely i need someone to be by my side as my gal.am a journalist working with the Guardian English newspaper in Dar es salaam.so plz hurry out and contact me on 0657258958

  37. u know wat swit gals all over TZ am tried of been lonely i need someone to be by my side as my gal.am a journalist working with the Guardian English newspaper in Dar es salaam.so plz hurry out and contact me on 0657258958(Gladness James plz would u mind if u keep in touch with me)

  38. I’ll immediately grab your rss feed as I can not to find your email subscription link or newsletter service. Do you’ve any? Kindly allow me know in order that I may just subscribe. Thanks.

  39. JAMANI MI NASIKITIKA KUKOSA PICHA ZA KITCHEN PARTY, SEND OFF & WEDDING COZ NILIKUWA NA – ENJOY SAAAAAAAAAAAANA!!!!

  40. s.kinyashi@gmail.com


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: