From Birmingham, UK -na ni MTANZANIA

Huyu sister ni Mtanzania na hana noma kukaa uchi na inaonekana analipa kiaia anyway wenye data zake mnaweza kumjadili hapo chini

Published in: on October 7, 2008 at 11:39 am  Comments (33)  

The URI to TrackBack this entry is: https://theuwazi.wordpress.com/2008/10/07/from-brum-with-love-na-ni-mtanzania/trackback/

RSS feed for comments on this post.

33 CommentsLeave a comment

  1. mbona blog imekushinda picha moja kila siku hiyohiyo tu

  2. funga blog kama huna jipya

  3. mkundu wako, muazime utam hii blog atuletee umembea hapa kama kule kwake kafungiwa1

  4. mavuzi yako acha usenge unakuwa kama yule dj wa japan aliyekuwa mwizi wa simu azam nasikia kaoa calapusi zee la kijapani hovyooooooooooooo lete vitu

  5. Oyaaa wewe vipi mbona huna maendeleo yeyote yale mijipicha hiyo hiyo daily kaka kazi imekushinda nini hebu mpe Ze Utamu one baba weka vitu vya uhakika kamanda

  6. kuma mama zenu mna tombwa sana sasa mna shindwa kuweka pisha mna weka za mama zenu wadogo kweli nyie ni mikundu

  7. SI LAZIMA LUGHA ZIWE CHAFU KWANI LENGO NI KULIMISHANA
    KWAKUA SWALA LA MAPENZI LINATAFSIRIWA TOFAUTI KATIKA JAMII ZA WAAFRIKA
    NI VIZURI LUGHA IWE YA KUELEIMISHANA
    NA SIO ZA MATUSI
    KWANI KUNA TOFAUTI KUBWA KATI YA MATUSI NA MAPENZI KWA SABABU KILA NENO LINAFAA KWA MAZINGIRA YAKE

    BY MOSHA
    DAR ES SALAAM

  8. WE NIMZURI ILE MBAYA UMENITAMANISHA KIMAPENZI ILE MBAYA MY NAMBA 0755152662 UKIBIPU NITAKUPIGIA

  9. Asee we dada ni mzuri balaa kama vp 2wasiliane my no.0756146791

  10. mpuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuz

  11. Huu ni upuzi. Potelea mbali

  12. huu sasa ni mdororo wa maadili badilokeni

  13. sasa naona umeishiwawewe mambba haya sio maala pake jiheshimu wewe.

  14. huyu dem ana onaonekana kuzaliwa na mbwa samahani wazazi kama malezi ndio hayo mtengezeeni zizi aishi na wanyama

  15. duh we dada unatuhaibisha kama ujazaliwa na binadamu!loooo!puuuu!

  16. dada Mwenyewe anajidhalilisha, hawezi kuonyesha njaa zake kwenye Mtandao

  17. da we dada umenidatisha ile kam vp no. yng 0712527607

  18. hayawan mkubwa, malaya , ng’ombe kabisa na unafaa kupelekwa somalia ukapigwe mawe. acha upumbavu katulie kwa mumeo, nakuona kama dog fulan, jirekebishe kabla mauti hayajakufikia

  19. unajaribu lakini tia bidii

  20. We du ni msenge

  21. angalia hii website http://ihost.co.tz

  22. amafikiri ni mzuri ujinga tu huo

  23. kumamayo zenu wote na uyo malaya wenu wakikuma mmesha mtomba mmechoka wa senge wakubwa nyie mnamsapoti ukuma kumamamazenuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

  24. UKIPENDA KULA VYA WENZIO IPO SIKU NAWE UTALIWA

  25. Oe,kumamamako

  26. Jamanieeee! Tuheshimiane kama mmeona huyu demu ni mbwa nanyi nyote ni majibwa maana wako wanaopenda kukaa uchi zaid yk wala hamuwatukani acheni zenu “mi mwenyewe na fell kuma yake ,mtoto ukimwangalia mkundu unatamanisha, istoshe kuna watu tokea wazaliwe kuma na mkundu wanaishia kuziona kwenye screen ,na kuziskia tu kwenye vijiwe , kwa hiyo angalau atapata kujishkizia kwa muda
    acheni kumtukana huyu demu

  27. Duh mtt mzur ka ww nkikupata ckuach.Wanoku2kana ni wasenge hawajui ki2.

  28. Katika hii dunia, yapo mengi yasiyofaa yametokea, yanatokea na yatatokea, zaidi yalitokea, yanaendelea kutokea na yataendelea kutokea…

    yapo ya ajabu mazuri ila yapo ya ajabu yasiyofaa…

    jambo laweza likawa la ajabu kwako lkn la kawaida kwa muhusika…

    muhusika awezafanya jambo km hilo akijiona si la ajabu ila baadae akaona sikuwa sawa.

    Nawapenda sana wadada km hawa…

    Yupo aliyendani yangu ambaye anaweza kuwasaidia watakaopenda kusaidika…

    haipendeze machoni pa Kristo.

    Achaneni na ya dunia.

    IPO SIKU WATAJUTA…

    heri yako uliyesikia, OLE WAKO USIYETII…

    kwa maelezo zaidi, maswali, ushauri, martinauxley@gmail.com

    YESU ANAKUPENDA SANA… Tafakari upendo wake…

  29. You post very interesting articles here. Your website deserves much more traffic.
    It can go viral if you give it initial boost, i know very useful service that can help
    you, simply search in google: svetsern traffic tips

  30. huyo dada anitafute kwenye 0674046838

  31. anirushie namba yake

  32. I see you don’t monetize your page, i think there is one opportunity to earn additional cash on your page, search in google for: idol4jp
    makes money


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: